Injin Ƙirƙirar Tasha ɗaya tare da Injin Punching GTM03

Samfura: GTM03
  • Injin Ƙirƙirar Tasha ɗaya tare da Injin Punching GTM03
Tambaya Yanzu

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo

Ƙirƙirar Injin Babban Bayanan Fasaha

Matsakaicin saurin zagayowar (tare da kyawon CN mold) Ƙirƙira da yankan zagayowar samarwa har zuwa hawan keke 30 / min. Zagayowar samarwa guda ɗaya na har zuwa hawan keke 35/min.
Busassun saurin zagayowar 45 hawan keke/min
Ƙarfafa mafi girman yanki 850x650mm
Samar da mafi ƙarancin yanki 400x300mm
Ƙarfin rufewa (Kafa tashar) 400KN
Tsayin sashin da aka kafa sama ko ƙasa da matakin fim 125mm/110mm
Ƙirƙirar tashar Top / Ƙarƙashin tebur motsi mm 235
Kaurin fim (dangane da kaddarorin fim) 0.2-2 mm
Matsakaicin faɗin fim (daidaitattun layin dogo) mm880 ku
Matsin aiki 6 bar
Yanke, naushi, tari 
Max. Wurin Yanke (mm2) 930mm*270mm
Max. Wurin Mold (mm2) 1150mm*650mm
Max. Mold Nauyin 1400KG
Max. Ƙirƙirar Zurfin (mm) mm 125
Busasshen Gudun (zagaye/min) Max 30
Max. Dia. Na Sheet Roll (mm) mm 950
Ƙarfin tasiri tan 30
Girman Injin 5700X3600X3700MM
Nauyin Inji 9 ton

 

guda tasha thermoforming inji amfani batu

  1. Haɗe-haɗen kafa, naushi, tarawa, da tashar sake juyar da sharar, maganin hannun jari ya fi santsi, kuma ana adana kuzari.
  2. Ana amfani da kafa da tashoshi na yanke tare da tsayayyen simintin ƙarfe, wanda ya dace da crankshaft na abin nadi don tabbatar da ingantaccen tsari, yanke.
  3. Ƙirƙirar tashar tare da servo-tologi mai zaman kanta akan tebur na sama, yana ba ku ƙarin sassauci don daidaita tsari, samun samfuran mafi kyau.
Aikace-aikace
  • Daban-daban na murfi
    app-img
  • Daban-daban na murfi
    app-img
  • Daban-daban na murfi
    app-img
  • Daban-daban na murfi
    app-img

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Abubuwan da aka Shawarar

    Ƙari +

      Aiko mana da sakon ku: