Mutane da yawa suna da wuyar yanke shawara game da zaɓin tsarin tsarin aiki naroba kofin yin inji. A gaskiya ma, za mu iya yin amfani da tsarin sarrafawa mai rarrabawa na ci gaba, wato, kwamfuta ɗaya tana sarrafa aikin dukkanin layin samarwa, wanda zai iya tabbatar da kwanciyar hankali na ingancin samfurin kuma ya rage ɓarna kayan. Idan muka yi aiki daidai da ƙayyadaddun masana'antu, za mu iya sarrafa ingancin samfuran, kuma muna da sabis mai kyau!
Dangane da kula da kayan aiki na kayan aiki naroba kofin yin inji, za mu iya zaɓar sabon kayan aikin ceton makamashi bisa ga ka'idar ceton makamashi, wanda zai iya ajiye kudi da kuma magance ka'idar kare muhalli. Kayan aikin ceton makamashi na iya biyan buƙatun na'urar yin ƙoƙon filastik don ingancin samfur! Zaɓan tsarin da aka zaɓa zai iya biyan buƙatun samfur na aikin injin yin ƙoƙon filastik. A lokaci guda, ƙarfafa horar da fasaha na ma'aikata akan na'urar yin ƙoƙon ƙoƙon, sarrafa inganci sosai, aiki daidai da fasahar kwararar tsari, haɓaka ƙimar cancantar samfur, da bin ƙa'idodin gini na "high farawa, kyau kwarai. inganci, ƙwarewa da sikelin tattalin arziki”.
GTMSMART yana ɗaukar sabbin fasahohi, sabbin matakai da ingantattun kayan aiki na musamman, kuma suna amfani da danye masu inganci da kayan taimako don daidaitawa da haɓaka ingancin samfur.
HEY11 Hydraulic Servo Plastic Cup Thermoforming Machine
HEY12 Cikakken Injin Ƙwallon Filastik na Servo
Lokacin da muka zaɓi kayan aiki, dole ne mu mai da hankali ga ƙarfin tattalin arzikinmu. Ya kamata mu zaɓi tsarin da ya fi dacewa bisa ga ainihin iyawarmu. A gaskiya ma, ba shi da wahala a zabi tsarin. Abu mafi wahala shi ne yin amfani da wannan makirci da kuma wannan kayan aiki don samun riba a gare mu.
Lokacin aikawa: Maris-31-2022