Shirye-shiryen Abinci Mai Kyau Ya Zama Trend

Sabuwar Ra'ayi- Marufi Abokan Eco

 

Kunn ɗin tattara kayan masarufi-2

Yayin da batutuwan muhalli ke ƙara zama mahimmanci ga masu amfani, yanki ɗaya da ke samun kulawa shineeco-friendly marufi. Ƙarin kamfanoni za su ɗauki waɗannan matsalolin da mahimmanci. Masana'antar shirya kayan abinci tana canzawa kuma tana haɓakawa cikin ingantacciyar hanya.

A da akwai sharar gida da yawa idan ana maganar kayan tattarawa, amma yanzu muna ƙara ganin sabbin abubuwan da aka haɗa da su waɗanda ke mai da hankali kan yin amfani da kayan da aka sake amfani da su, waɗanda za a iya sake amfani da su da kuma sake amfani da su.Wasu kamfanoni sun ɗauki mataki. Misali:

  • PepsiCo ya himmatu wajen tsara 100% na marufi don zama mai iya dawowa ko sake yin amfani da su nan da 2025, yayin da suke haɗin gwiwa don haɓaka marufi da ƙimar sake amfani da su.
  • Littafin wasan dorewa na Walmart yana mai da hankali kan mahimman wurare guda uku: tushe mai dorewa, inganta ƙira, da goyan bayan sake amfani da su. Sun kuduri aniyar yin amfani da marufi 100% da za a sake yin amfani da su don duk samfuran tambarin masu zaman kansu nan da 2025.

Na'urar GTMSMART na iya samar da kwandon tattara kayan abinci da ake buƙata, akwai zaɓi mafi kore wanda zai dace da kowane buƙatun kasuwanci.

PET Plastic Kwantena

Pet (polyethylene terephthalate) filastik wani nau'i ne na filastik tare da babban ƙarfi, nauyi mai sauƙi da bayyananne. Ba zai amsa da abinci ba. Shahararren zaɓi ne kuma mai arziƙi don shirya abinci da abin sha. Bugu da kari, saboda ana iya sake yin amfani da filastik PET sau da yawa don ƙirƙirar sabbin kayayyaki, filastik ce mai ceton kuzari. Yawancin kwantena abinci yawanci ana yin su ne da kayan da aka sake fa'ida.

PET

 

Plastic Kwantenan PLA

PLA (polylactic acid) filastik thermoplastic ne, yawanci ana yin shi daga sukari a cikin masara, rogo ko rake. FDA ta gane shi azaman kayan marufi aminci na abinci. Yawancin lokaci ana amfani da shi don yin kwantena masu dacewa da muhalli da kofuna don abinci da abin sha. Hakanan ana amfani dashi azaman layin layi a cikin kofuna masu zafi na takarda da kwantena don kiyaye takarda daga yin sanyi.

PLA

 

Babban tallace-tallacen kwandon kayan abinci mai lalacewa da kofi a gare ku:

Injin Matsakaicin Thermoforming na Matsala don Yin Rubutun Filastik ɗin Clamshell Akwatin HEY01

HEY01 PLC matsa lamba Thermoforming MachineTare da Tashoshi Uku shine galibi don samar da kwantena filastik iri-iri ( tiren kwai, ganuwar 'ya'yan itace, kwandon abinci, kwantenan fakiti, da sauransu) tare da zanen gadon thermoplastic, kamar PP, APET, PS, PVC, EPS, OPS, PEEK, PLA, CPET , da dai sauransu.

 

HEY12 Cikakken Injin Ƙwallon Filastik na Servoya fi dacewa don samar da kwantena filastik iri-iri (kofuna jelly, kofuna na sha, kwantenan kunshin, da sauransu) tare da zanen thermoplastic, kamar PP, PET, PE, PS, HIPS, PLA, da sauransu.

Cikakken-atomatik roba kofin thermoforming inji

HEY11 Na'urar Yin Kofin Hydraulic, cewa amfani da tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa da sarrafa fasahar lantarki don servo mikewa. Yana da wani babban farashin rabo inji wanda aka ɓullo da tushe a kan abokin ciniki ta kasuwar demand.The dukan inji ana sarrafa ta na'ura mai aiki da karfin ruwa da kuma servo, tare da inverter ciyar, na'ura mai aiki da karfin ruwa kore tsarin, servo mikewa, wadannan sa shi yana da barga aiki da kuma gama samfurin da high quality.


Lokacin aikawa: Nuwamba-19-2021

Aiko mana da sakon ku: